Livescore

GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
GHQG07:00 90'
(T)Colombia
2 - 0
Guatemala 
-21-0
ECUA07:00 90'
[3]Independiente JT
0 - 0
Macara[15] 
-10-0
USB07:00 87'
[B-3]Colorado Springs1
1 - 1
Oakland Roots[B-9] 
-1/21-0
MEXB07:05 90'
[18]Pumas Tabasco
0 - 1
Sonora[5] 
+1/40-0
USB07:30 64'
[B-1]SA Scorpions
1 - 0
Sacramento[B-4] 
-1/41-0
USW07:30 64'
[4]Houston Dash Nữ
0 - 1
OL Reign Nữ[3] 
0-1
GHQG08:00 45'
(T)Mexico
0 - 0
Peru 
-1/2-
GHU2009:00
Paraguay U20
vs
Peru U20 
-1/4-
USAA09:00
[Tay-14]San Jose EQ
vs
LA Galaxy[Tay-7] 
+1/2-
USB09:00
[B-10]Las Vegas Lights
vs
San Diego Loyal[B-2] 
+1/2-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CRCA09:00
[B-5]Perez Zeledon
vs
Herediano[A-1] 
+0-
-09:00
[B-3]San Carlos
vs
Alajuelense[A-2] 
+0-
MEXB09:05
[11]Mineros de Zac.
vs
Morelia[4] 
+0-
GHQG10:00
New Zealand
vs
Australia 
+0-
Các trận đã kết thúc
NHATB12:00FT
[20]Thespa Kusatsu
1 - 6
Renofa Yamaguchi[14] 
+00-2
NHATJFL13:00FT
[4]Nara Club
1 - 3
Verspah Oita[5] 
-1/40-1
NHATB14:00FT
[12]Tokyo Verdy
1 - 0
Montedio Yama.[7] 
+00-0
HQB14:00FT
[4]Bucheon 1995
0 - 1
GimPo Citizen[8] 
-10-0
TQB14:00FT
[12](T)Guangxi Pingguo1
2 - 1
Heilongjiang Ice City[11] 
-1/42-0
-14:30FT
[17](T)Xinjiang Tianshan
1 - 0
Suzhou Dongwu[7] 
+1 1/20-0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-14:30FT
[18](T)Beijing BIT
1 - 1
Beijing Sport Univ[15] 
+1 1/41-0
-14:30FT
[3](T)Qingdao Hainiu
1 - 1
Nantong Zhiyun[2] 
+1/41-1
GHCLB15:00FT
Isloch
2 - 1
Ostrovets 
1-1
GHQG15:00FT
Lào
1 - 3
Maldives 
1-1
HQ315:00FT
[9]Pocheon Citizen
2 - 3
Busan Transp.[6] 
+01-1
EU19VL16:00FT
[12-2]Slovakia U19
2 - 0
Armenia U19[12-4] 
-1 1/20-0
GHCLB16:00FT
Cukaricki Belgrade
3 - 0
Arsenal Tivat 
-2 1/20-0
-16:00FT
Odra Opole
0 - 2
Podbeskidzie 
0-1
-16:00FT
FK Smorgon
0 - 1
Energetik-BGU 
0-0
-16:00FT
Lokomotiv Gomel
2 - 3
Slavia Mozyr 
1-3
GHU1816:30FT
(T)Romania U18
0 - 1
B.D.Nha U18 
0-0
NHAT316:30FT
[11]Gainare Tottori
6 - 0
Kagoshima[3] 
+1/22-0
TQA16:30FT
[11]Changchun Yatai
2 - 0
Wuhan Yangtze[14] 
-1 1/21-0
EU19VL17:00FT
[2-1](T)T.N.Kỳ U19
5 - 1
Azerbaijan U19[2-4] 
-1 1/43-1
-17:00FT
[5-3](T)Italia U19
3 - 2
Bosnia & Herz U19[5-4] 
-1 3/41-1
GHCLB17:00FT
Korona Kielce
1 - 1
Skra Czestochowa 
1-1
NHATB17:00FT
[5]Oita Trinita
2 - 1
Ventforet Kofu[15] 
-1/41-0
-17:00FT
[8]V-Varen Nagasaki
0 - 2
Yokohama FC[2] 
+1/40-1
NHAT317:00FT
[7]Ehime FC
0 - 1
Fujieda MYFC[4] 
+00-0
HQ317:00FT
[15]Ulsan Citizen
0 - 1
Mokpo City[14] 
-1/40-0
VNB17:00FT
[2]Khánh Hòa
1 - 1
CA Nhân Dân[1] 
-1/40-0
GHCLB17:15FT
Pogon Szczecin
3 - 1
Warta Poznan 
3-1
ITA317:30FT
[C-8]Monterosi FC
2 - 1
Virtus Francavilla[C-9] 
-1/41-0
GHCLB18:00FT
Vasas Budapest
0 - 0
Kozarmisleny SE 
0-0
-18:00FT
(T)NK Osijek1
2 - 3
Siroki Brijeg 
-1/21-3
FINB18:00FT
[2]TPS Turku
0 - 1
Jaro[3] 
-3/40-1
FIN318:00FT
SalPa Salo
4 - 1
Hameenlinna 
-11-0
-18:00FT
JBK
2 - 0
GBK Kokkola 
-1/21-0
TD318:00FT
Sylvia
4 - 3
Hammarby Talang 
+1/40-2
-18:00FT
Torns IF
0 - 1
Tvaakers IF 
+1/20-0
VNB18:00FT
[4]Phố Hiến
3 - 1
Đăk Lăk[11] 
-3/40-0
ANHL118:30FT
[22]Forest Green
0 - 4
Exeter City[10] 
+1/20-3
TQA18:30FT
[12]Dalian Professional
2 - 2
Beijing Guoan[9] 
+01-1
-18:30FT
[1]Wuhan Three T.
3 - 4
Cangzhou Mighty Lions[15] 
-11-2
EU19VL19:00FT
[1-1]Hy Lạp U19
3 - 0
Andorra U19[1-4] 
2-0
-19:00FT
[4-1]Ireland U19
2 - 0
Wales U19[4-3] 
-1/20-0
-19:00FT
[4-2]Hungary U19
8 - 0
Gibraltar U19[4-4] 
4-0
-19:00FT
[9-1](T)Anh U19
6 - 0
Georgia U19[9-4] 
-2 1/43-0
-19:00FT
[6-1](T)Áo U19
0 - 0
Latvia U19[6-2] 
-1 3/40-0
GHQG19:00FT
(T)Ấn Độ
1 - 1
Singapore 
-1/21-1
-19:00FT
Hồng Kông
0 - 0
Myanmar 
-1 1/40-0
TBNB19:00FT
[11]Huesca
1 - 0
Leganes[20] 
-1/41-0
DUC4BA19:00FT
[4]Nurnberg II
4 - 0
Buchbach[14] 
-1/22-0
-19:00FT
[15]Greuther Furth II
2 - 2
Wacker Burghausen[3] 
+1/40-2
-19:00FT
[1]Wurzburger
6 - 3
Augsburg II[19] 
-1 3/44-2
-19:00FT
[20]VfB Eichstatt1
0 - 3
Unterhaching[2] 
+10-0
-19:00FT
[5]TSV Aubstadt
4 - 1
Heimstetten[17] 
-1 3/43-0
-19:00FT
[18]TSV 1896 Rain
0 - 3
Bayern Munich II[7] 
+10-2
-19:00FT
[12]Turkgucu-Ataspor
3 - 0
DJK Vilzing[6] 
-3/41-0
-19:00FT
[8]Hankofen-Hailing
3 - 0
Illertissen[16] 
+01-0
-19:00FT
[11]Ansbach
2 - 1
V. Aschaffenburg[9] 
+01-1
DUC4N19:00FT
[17]Koblenz
0 - 1
Bahlinger[9] 
+00-0
-19:00FT
[18]Hessen Kassel
0 - 1
Offenbach[5] 
+10-0
-19:00FT
[16]SGV Freiberg
0 - 2
TSV Steinbach[6] 
+1/20-0
-19:00FT
[4]Barockstadt FL
4 - 1
Wormatia Worms[14] 
-1/42-0
-19:00FT
[10]Aalen
1 - 1
SSV Ulm[1] 
+3/41-1
FIN319:00FT
PK Keski Uusimaa
4 - 0
FC LaPa 
2-0
-19:00FT
NJS Nurmijarvi
3 - 3
Futura 
-3/42-2
-19:00FT
PeKa
2 - 3
JIPPO 
+1 1/41-2
-19:00FT
Lahden Reipas
3 - 0
FC Kiffen 
-12-0
-19:00FT
PPJ1
3 - 4
Atlantis 
+1/42-2
-19:00FT
Espoo
3 - 1
Ilves-Kissat 
-1/41-0
TQA19:00FT
[13](T)Shenzhen FC
0 - 4
Shandong Taishan[2] 
+1 3/40-1
GHCLB19:30FT
Gaziantep B.B
1 - 1
Malatyaspor 
1-0
ITA319:30FT
[A-7]Aurora Pro Patria
1 - 1
AC Renate[A-8] 
+00-0
-19:30FT
[A-4]Pordenone1
0 - 1
Padova[A-1] 
-1/40-0
-19:30FT
[C-17]Fidelis Andria
1 - 1
AZ Picerno[C-14] 
-1/41-1
-19:30FT
[A-18]Virtus Verona
0 - 1
Feralpisalo[A-2] 
+1/40-1
-19:30FT
[A-11]Lecco
3 - 0
Mantova[A-19] 
-1/21-0
-19:30FT
[A-10]Pergolettese
1 - 1
ArzignanoChiampo[A-5] 
+01-1
-19:30FT
[A-14]AC Trento
1 - 1
Triestina[A-15] 
+00-0
-19:30FT
[B-18]Recanatese
0 - 2
Torres[B-12] 
-1/40-2
-19:30FT
[A-16]Pro Sesto
1 - 2
Sangiuliano City[A-6] 
+00-0
-19:30FT
[B-14]Cesena
1 - 1
Pontedera[B-16] 
-3/41-0
-19:30FT
[A-20]Piacenza
2 - 2
Albinoleffe[A-17] 
+00-0
DUC4T19:30FT
A.Aachen
4 - 2
Preussen Munster 
+3/42-2
UEFA20:00FT
[B1-4]Armenia2
0 - 5
Ukraina[B1-2] 2
+10-1
EU19VL20:00FT
[13-1](T)Slovenia U19
4 - 0
Moldova U19[13-4] 
-1 1/22-0
-20:00FT
[13-2]Hà Lan U19
0 - 0
Bắc Ireland U19[13-3] 
-20-0
CAFU2320:00FT
Madagascar U23
5 - 0
Seychelles U23 
3-0
-20:00FT
Mozambique U23
3 - 0
Mauritius U23 
2-0
GHCLB20:00FT
Lok. Plovdiv
1 - 0
Arda Kardzhali 
1-0
-20:00FT
Makedonija1
1 - 0
Vardar 
0-0
-20:00FT
Pirin Blagoevgrad
0 - 1
Bregalnica Stip 
0-0
GHQG20:00FT
Indonesia
3 - 2
Curacao 
+1/42-2
-20:00FT
(T)Nam Phi
4 - 0
Sierra Leone 
-11-0
GHU1820:00FT
Thụy Điển U18
2 - 1
Iceland U18 
1-0
ANHL220:00FT
[2]Northampton
2 - 1
Stockport[17] 
+00-1
SCOC20:00FT
Montrose
4 - 2
Kilmarnock U21
-1 1/21-0
-20:00FT
Inverness C.T.
3 - 3
Brechin City
-1 3/42-1
FINB20:00FT
[4]Gnistan
4 - 2
PEPO[10] 
+02-1
-20:00FT
[7]MP Mikkeli
1 - 2
SJK Akatemia[8] 
-1/20-2
FIN320:00FT
VJS
1 - 0
Grankulla IFK 
-1/40-0
-20:00FT
Jazz
2 - 1
KaaPo Kaarina 
2-1
MASL20:00FT
[12]Penang FA
1 - 0
Kuala Lumpur FA[6] 
+3/40-0
GHCLB20:30FT
HNK Rijeka
4 - 0
CM Celje 
0-0
GHU1820:30FT
T.N.Kỳ U18
1 - 2
T.B.Nha U18 
1-2
WALA20:30FT
[6]Bala Town
2 - 0
Cardiff Metropolitan[5] 
-1/20-0
-20:30FT
[3]Connah's QN
1 - 0
Pontypridd Town[10] 
-1 1/41-0
-20:30FT
[8]Haverfordwest
1 - 1
Flint Town Utd[7] 
-1/21-1
EU19VL21:00FT
[2-2]Bulgaria U19
0 - 0
Luxembourg U19[2-3] 
-1/20-0
-21:00FT
[12-1]Đức U19
5 - 1
Belarus U19[12-3] 
-2 1/21-0
-21:00FT
[7-1](T)T.B.Nha U19
5 - 0
Albania U19[7-3] 
-2 1/43-0
GHCLB21:00FT
Botev Vratsa
1 - 1
CSKA 1948 Sofia 
0-0
-21:00FT
Panionios
0 - 2
Kalamata 
0-0
-21:00FT
Budapest Honved
1 - 2
Backa Topola 
0-1
-21:00FT
Botev Plovdiv
7 - 0
Maritsa Plovdiv 
4-0
GHQG21:00FT
Kyrgyzstan
1 - 2
Nga 
+1 1/41-1
GHU1921:00FT
(T)Pháp U19
2 - 0
Phần Lan U19 
2-0
-21:00FT
Serbia U191
0 - 3
B.D.Nha U19 
+3/40-0
ANHL121:00FT
[5]Shrewsbury
2 - 1
Burton Albion[24] 
-1/41-0
-21:00FT
[9]Peterborough Utd
3 - 0
Port Vale[15] 
-1/42-0
-21:00FT
[21]Bristol Rovers
0 - 1
Accrington[13] 
+00-0
-21:00FT
[23]Morecambe
1 - 2
Cambridge Utd[8] 
+01-1
-21:00FT
[6]Barnsley
3 - 1
Charlton Athletic[16] 
-1/41-0
-21:00FT
[3]Sheffield Wed.
3 - 1
Wycombe[17] 
-12-1
ANHL221:00FT
[24]Hartlepool
0 - 0
Gillingham[20] 
+00-0
-21:00FT
[18]Newport
1 - 1
Carlisle[12] 
-1/41-0
-21:00FT
[5]Barrow1
0 - 2
Leyton Orient[1] 
+00-1
-21:00FT
[11]Crewe Alexandra
1 - 2
Mansfield[6] 
+1/20-0
-21:00FT
[13]Sutton Utd1
1 - 2
Salford City[3] 
-1/40-0
-21:00FT
[7]Bradford City
2 - 2
Wimbledon[16] 
-1/21-0
-21:00FT
[21]Colchester Utd
0 - 1
Rochdale[23] 
-1/40-1
-21:00FT
[9]Doncaster Rovers
4 - 1
Crawley Town[22] 
-1/41-1
-21:00FT
[10]Grimsby
1 - 2
Swindon[8] 
-1/41-2
-21:00FT
[4]Stevenage
1 - 0
Harrogate Town[19] 
-3/40-0
-21:00FT
[15]Walsall
0 - 1
Tranmere Rovers[14] 
-1/40-0
DUC4B21:00FT
[13]St. Pauli II
0 - 2
Havelse[18] 
-1/40-1
-21:00FT
[8]Atlas Delmenhorst
2 - 2
Weiche Flensburg[3] 
+1/20-1
SCOC21:00FT
Cove Rangers
0 - 1
Raith Rovers
+00-1
-21:00FT
Arbroath
2 - 1
East Fife
-1 1/22-0
-21:00FT
Clyde
1 - 0
Caernarfon Town
-1/20-0
-21:00FT
Peterhead
0 - 4
Elgin City
-1/20-2
-21:00FT
Buckie Thistle
1 - 2
Linfield
+10-0
ICEW21:00FT
[9]Afturelding Nữ
1 - 3
Valur Nữ[1] 
1-2
FIN321:00FT
Honka 2
4 - 1
Tampere Utd 
-1 1/43-1
TD321:00FT
Sandvikens
7 - 0
Haninge/Brand. 
-1 1/21-0
-21:00FT
Qviding
2 - 0
Lunds BK 
+1/21-0
-21:00FT
Oddevold
3 - 0
Atvidabergs 
-1 1/42-0
-21:00FT
Oskarshamns AIK
0 - 3
Angelholms 
-10-1
-21:00FT
IFK Malmo
2 - 0
Vanersborgs FK 
+1/21-0
-21:00FT
BK Olympic Malmo
1 - 2
Trollhattan 
+00-2
BRB21:00FT
[6]Ituano/SP
2 - 0
Brusque FC/SC[18] 
-1/41-0
URUA21:00FT
[1]Liverpool P. (URU)
1 - 1
Wanderers[9] 
-3/40-0
TBNB21:15FT
[19]Mirandes
2 - 0
Zaragoza[16] 
+1/41-0
GHCLB21:30FT
Niki Volos
2 - 2
Lamia FC 
1-0
ITA321:30FT
[A-12]Pro Vercelli
1 - 2
Novara[A-3] 
+01-1
CAFU2322:00FT
Namibia U23
0 - 6
Angola U23 
0-3
GHCLB22:00FT
(T)Radomiak Radom
2 - 0
Shakhtar Donetsk 
+1 1/40-0
TBN322:00FT
[A2-6]Osasuna B
0 - 2
Eldense[A2-2] 
-1/40-0
-22:00FT
[A1-17]Merida
1 - 1
Salamanca[A1-14] 
+00-0
IREA22:00FT
[10]Finn Harps1
0 - 2
Bohemians[6] 
+00-0
IREB22:00FT
[4]Longford Town
1 - 1
Treaty United[5] 
-1/21-1
FIN322:00FT
VIFK Vaasa1
1 - 0
Jyvaskyla JK 
+3/41-0
-22:00FT
RoPS Rovaniemi
1 - 0
Vaajakoski 
-11-0
ALGA22:00FT
[5]RC Arbaa
2 - 0
US Biskra[9] 
-1/42-0
ITA322:30FT
[B-15]US Olbia
0 - 0
Siena[B-3] 
+1/40-0
-22:30FT
[B-17]Imolese Calcio
0 - 2
Fiorenzuola[B-5] 
-1/40-1
-22:30FT
[B-7]Pesaro1
0 - 3
Ancona[B-6] 
+00-1
-22:30FT
[B-20]Montevarchi
2 - 2
US Fermana[B-11] 
-1/41-0
-22:30FT
[B-1]Reggiana
2 - 0
San Donato[B-13] 
-1 1/20-0
-22:30FT
[B-4]Gubbio
0 - 0
Virtus Entella[B-10] 
+00-0
-22:30FT
[B-9]Luchese
2 - 1
Rimini[B-8] 
-1/42-0
-22:30FT
[B-19]Alessandria
2 - 1
Carrarese[B-2] 
+3/40-0
CHIB22:30FT
[8]Barnechea
4 - 2
Melipilla[16] 
0-0
ALGA22:30FT
[4]ASO Chlef
4 - 0
ES Setif[8] 
+02-0
-22:30FT
[1]CS Constantine
0 - 0
MC Oran[14] 
-1 1/40-0
-22:30FT
[12]NC Magra
1 - 0
JS Saoura[7] 
+1/40-0
-22:30FT
[6]MC El Bayadh
0 - 0
JS Kabylie[15] 
0-0
-22:30FT
[13]USM Khenchela
2 - 0
HB Chelghoum Laid[16] 
-1/42-0
UEFA22:59FT
[C2-3]Bắc Ireland
2 - 1
Kosovo[C2-2] 
-1/40-0
-22:59FT
[B4-3]Slovenia
2 - 1
Na Uy[B4-2] 
+3/40-0
EU19VL22:59FT
[5-1]Ba Lan U19
2 - 0
Estonia U19[5-2] 
-20-0
-22:59FT
[9-2]Đan Mạch U19
6 - 1
Montenegro U19[9-3] 
-24-0
GHCLB22:59FT
Galatasaray
2 - 1
Istanbulspor AS 
-3/41-1
GHQG22:59FT
(T)B.B.Ngà
2 - 1
Togo 
-3/40-0
GHU2022:59FT
Anh U20
2 - 1
Ma Rốc U20 
-1 3/41-0
TBN322:59FT
[A1-12]Celta Vigo II
1 - 1
Deportivo[A1-5] 
1-1
ARGA22:59FT
[13]Defensa YJ
2 - 1
Patronato Parana[11] 
-1/41-1
-22:59FT
[12]Sarmiento Junin
2 - 0
Arsenal Sarandi[24] 
+01-0
EU19VL23:30FT
[1-2]Séc U19
3 - 2
Thụy Sỹ U19[1-3] 
+03-0
TBNB23:30FT
[7]SD Ponferradina
2 - 2
Tenerife[14] 
+1/41-1
-23:30FT
[22]Malaga
1 - 1
Villarreal B[5] 
-1/21-1
EU19VL00:00FT
[6-3]Romania U19
0 - 0
Lithuania U19[6-4] 
-1 3/40-0
GHQG00:00FT
Tanzania
1 - 0
Uganda 
1-0
TBN300:00FT
[A1-11]San Fernando
1 - 1
S.S. Reyes[A1-6] 
-1/40-0
-00:00FT
[A2-14]Athletic Bilbao B
1 - 1
Real Sociedad B[A2-11] 
-1/40-0
-00:00FT
[A1-9]Algeciras
1 - 1
Racing Ferrol[A1-1] 1
+01-0
-00:00FT
[A2-1]Barcelona B
2 - 0
Murcia[A2-5] 
-1/41-0
CHIB01:00FT
[10]San.Morning
3 - 0
Rangers Talca[5] 
-1/21-0
ITA301:30FT
[C-11]Latina
1 - 0
Avellino[C-15] 
+01-0
-01:30FT
[C-1]Catanzaro
3 - 0
Messina[B-21] 
-1 1/21-0
-01:30FT
[C-16]Foggia1
0 - 4
Pescara[C-3] 
+00-1
-01:30FT
[C-4]Juve Stabia
0 - 0
Viterbese Calcio[C-18] 
-3/40-0
-01:30FT
[C-6]SS Monopoli1
2 - 1
Audace Cerignola[C-10] 
-1/40-0
-01:30FT
[C-13]Potenza SC
1 - 1
Crotone[C-2] 
+1/20-1
-01:30FT
[C-12]Gelbison
3 - 0
Taranto[C-19] 
-1/41-0
-01:30FT
[C-7]Giugliano1
4 - 1
Turris Neapolis[C-5] 
+02-1
ARGA01:30FT
[26]Lanus
2 - 0
San Lorenzo[15] 
+01-0
ARGB01:30FT
[6]Estudiantes BsAs
2 - 0
San Telmo[31] 
-3/42-0
-01:30FT
[28]Agropecuario AAC
0 - 0
Flandria[33] 
-1/40-0
-01:30FT
[14]Chacarita Jrs
1 - 1
Deportivo Riestra[12] 
+01-1
UEFA01:45FT
[C2-4]Síp
1 - 0
Hy Lạp[C2-1] 
+11-0
-01:45FT
[A2-4]Séc
0 - 4
B.D.Nha[A2-1] 
+3/40-2
-01:45FT
[B2-1]Israel
2 - 1
Albania[B2-3] 
-1/20-0
-01:45FT
[B4-1]Serbia
4 - 1
Thụy Điển[B4-4] 
-1/22-1
-01:45FT
[B1-1]Scotland
2 - 1
Ireland[B1-3] 
-1/20-1
-01:45FT
[A2-2]T.B.Nha
1 - 2
Thụy Sỹ[A2-3] 
-10-1
CAFU2302:00FT
Mauritania U23
1 - 0
Togo U23 1
-1/20-0
GHU2002:00FT
Australia U20
1 - 3
Chile U20 
+1/21-2
ARGB02:00FT
[2]San Martin Tucuman
2 - 0
Almirante Brown[19] 
-1 1/40-0
COLA02:00FT
[10]Atl. Bucaramanga
0 - 0
Once Caldas[2] 
-1/40-0
URUA02:00FT
[6]Danubio
3 - 0
CA River Plate (URU)[8] 
+02-0
GHQG03:00FT
Grenada
1 - 3
St.Vincent 
0-2
COLB03:30FT
[7]Llaneros FC
2 - 0
Tigres(COL)[5] 
-1/22-0
PERA03:30FT
[7]Cesar Vallejo
3 - 2
Melgar[1] 
+1/42-2
ARGA04:00FT
[6]River Plate
0 - 1
Talleres Cordoba[20] 
-10-0
PARA04:00FT
[12]12 de Octubre1
0 - 2
Sol de America[7] 
+00-1
BRB04:15FT
[3]Bahia/BA
2 - 2
Operario/PR[19] 
-1 1/41-2
COLA04:30FT
[1]Millonarios
2 - 2
America Cali[7] 
-3/41-1
ECUA04:30FT
[2]Catolica Quito
3 - 0
9 de Octubre[16] 
-10-0
GHCLB05:00FT
Dallas
0 - 3
Tigres UANL 
+00-1
-05:00FT
Philadelphia Union
1 - 0
Pachuca 
+1/40-0
COLB05:00FT
[13]Barranquilla
2 - 3
Real Cartagena[4] 
+01-2
URUA05:00FT
[5]CA Penarol
0 - 1
CA Torque[13] 
-3/40-0
MEXB05:05FT
[6]Oaxaca
3 - 0
Tlaxcala FC[12] 
-3/41-0
GHU2006:00FT
Mexico U20
2 - 1
Mỹ U20 
2-1
CHIC06:00FT
[6]Huachipato
1 - 0
Nublense[14] 
-1/40-0
USB06:00FT
[A-6]Miami FC
0 - 0
Monterey Bay FC[B-8] 
-3/40-0
-06:00FT
[A-4]Pittsburgh R.
1 - 1
Orange County SC[B-13] 
-1 1/41-0
USW06:00FT
[6]NC Courage (W)
3 - 0
NJ/NY Gotham Nữ[12] 
2-0
CRCA06:00FT
[A-5]Guadalupe FC
0 - 1
Municipal Grecia[B-2] 
-1/20-0
GHQG06:30FT
Martinique
1 - 1
Guinea Bissau 
1-0
ARGA06:30FT
[16]Independiente
1 - 0
Newells Old Boys[10] 
-1/20-0
USB06:30FT
[A-7]Detroit City FC
2 - 2
FC Tulsa[A-8] 
-3/40-0
GHQG14:00Hoãn
Vanuatu
vs
Papua New Guinea 
-
GHCLB16:00Hoãn
Dinamo Minsk
vs
Arsenal Dzyarzhynsk 
-
GHU1716:00Hoãn
Đức U17
vs
Bỉ U17 
-
GHCLB19:00Hoãn
Bochum
vs
Fort.Dusseldorf 
-
DUC4T19:00Hoãn
FC Bocholt
vs
Fortuna Koln 
-
GHU1819:30Hoãn
Italia U18
vs
Serbia U18 
-
GHCLB20:00Hoãn
FK Gostivar
vs
Shkendija 
-
GHU1720:00Hoãn
(T)Uruguay U17
vs
Israel U17 
-
GHU1920:00Hoãn
North Macedonia U19
vs
Síp U19 
-
ANHL121:00Hoãn
[12]Lincoln
vs
Milton Keynes Dons[18] 
-
-21:00Hoãn
[11]Derby County
vs
Cheltenham[20] 
-
-21:00Hoãn
[19]Oxford Utd
vs
Fleetwood Town[14] 
-
-21:00Hoãn
[2]Portsmouth
vs
Bolton[7] 
-
TD321:00Hoãn
Forward
vs
Tvaakers IF 
-
ALGA22:00Hoãn
[3]CR Belouizdad
vs
MC Alger[10] 
-
-22:30Hoãn
[2]USM Alger
vs
Paradou AC[11] 
-
COLB03:00Hoãn
[9]Valledupar
vs
Leones FC[1] 
2-0
PARA06:30Hoãn
[4]Olimpia Asuncion
vs
Libertad[3] 
-

Livescore được biết đến là một trong những ứng dụng giúp mọi người cập nhật nhanh chóng, chính xác về tất cả những bàn thắng cùng với tỷ lệ trong các giải đấu bóng đá lớn/ nhỏ trên Thế giới.

Livescore là gì?

Live score được biết đến là một phần mềm chuyên cung cấp những kết quả tỷ số trong những trận đấu bóng đá lớn trên Thế giới và trong khu vực. Liverscore sẽ là nguồn cung cấp kết quả tỷ số của trên 1.000 trận đấu bóng đá khắp Thế giới. Theo đó, chỉ cần những thiết bị điện tử của người chơi được kết nối với Wifi/4G/3G,… sẽ có thể xem tỷ số các trận đối đầu ở khắp mọi nơi hay ở bất cứ nơi đây các bạn muốn.

Livescore sẽ cung cấp nhanh chóng kết quả thi đấu từng đội bóng theo thời gian thực. Bên cạnh đó, Live Soccer còn cung cấp thêm những kết quả bóng chuyển, tennis, bóng rổ,… những giải đấu trên Thế giới và trong khu vực.

Tính năng vượt trội của Livescore trực tiếp trên trang Soi kèo TV

Livescore football là nguồn cung cấp nhanh chóng và toàn bộ kết quả, tỷ số trong những trận đấu bóng đá lớn trên Thế giới. Đối với chuyên mục Livescore trên trang soikeotv.net được các chuyên gia đánh giá về những ưu điểm vượt trội như sau:

Giao diện Livescore kết quả trực tiếp tỷ số bxh bóng đá trên trang Soi kèo TV được thiết kế khoa học và thân thiện với người dùng, dễ thực hiện.

Các chuyên gia soi kèo sẽ cập nhật nhanh chóng, chính xác tất cả những giải đấu bóng đá lớn trên Thế giới: Ngoại hạng Anh, World Cup, La Liga, Ligue, Bundesliga,…

Bóng đá Livescore hỗ trên đa dạng trên những hệ điều hành khác nhau như:  Windowphone, IOS, Android,… Ưu điểm vượt trội tốc độ kết nối nhanh chóng đến với người dùng với kết quả nhanh và chính xác.

Những thông tin cung cấp đầy đủ, cập nhật chính xác giúp những người hâm mộ bóng đá dùng tiện theo dõi như: địa điểm thi đấu, thời gian và kết quả thi đấu,… Những thông tin còn được cập nhật nhanh chóng và mang tính trung thực cao như: kết quả bàn thắng đấu, số lần phạm lỗi,…

Các dân chuyên nghiệp soi kèo cá độ sẽ được trải nghiệm Livesocre hoàn toàn miễn phí, chỉ cần các thiết bị điện tử kết nối Wifi/ 3G/4G.

Trên Livescore bóng đá sẽ cập nhật đầy đủ những tỷ lệ cược cá độ bóng đá Tây Ban Nha, Cúp C1, bóng đá Ý,… một cách nhanh chóng và chuẩn xác.

Livescore

Ngoài ra, khi truy cập vào trang Soi kèo TV mọi người có thể tìm hiểu thêm được những thông tin liên quan như:

Kèo trận Hot;

Kèo chắc ăn;

Tỷ lệ kèo giải Hot;

Những kinh nghiệm chơi cá độ bóng đá luôn thắng;

Cập nhật những tin tức; sự kiện bóng đá trong tất cả những giải đấu bóng đá lớn trên Thế giới, trong khu vực hay bóng đá Việt Nam;

Chuyên mục Livescore trên trang thông tin điện tử Soi kèo TV tự tin sẽ cung cấp nhanh chóng, chuẩn xác những tỷ số cá độ trong từng trận đấu. Trước mỗi trận đối đầu các bạn hãy truy cập vào Website để xem tỷ số của trận đấu tương ứng.